Ayyukan Louise

 

Menene ya fara faruwa

Louise pencils fentin kayan kwalliyar ta da sauri cikin kayan rigar samfurin. Tana yin tunani game da zane-zane yayin da take tafiya, gyara a nan, can can.

Daga nan sai a canza zane a kan takarda mai bayyananniya, sannan zuwa kan wata karamar na'ura wacce ke nuna zane a cikin ramin fil.

Ana sanya takarda mai haske a kan rigar samfurin. Ana shafa tawada na alama ta musamman a kan takarda kuma ana canja zane ta cikin ɓoye a kan rigar. Ana aiwatar da dukkan aikin da hannu.

    

Mai kyan gani da aka fi so.

Louise daga nan ta ɗauki rigar samfurin ta zuwa mai zaninta na hannu, Geeta, kuma suna zaune tare a cikin gidanta suna yin launuka da dabaru na zane. Lokacin da samfurin ya kammala sai Louise ta mayar dashi zuwa ɗakunan samfurin a masana'anta kuma mutanen da ke samarwa sun sha ado rigar samfurin.

Me zai faru a gaba.

Ana canza zane zane ta hannu zuwa kowane rigar kowane mutum ta amfani da takarda mai haske da fasahar tawada da muka bayyana. Louise tayi oda aƙalla riguna 50 zuwa 100 ta kowane zane, don haka wannan aikin yana ɗaukar lokaci mai yawa. An saka riguna a ɗauka zuwa matan ƙira waɗanda galibi ke aiki a gida. Wasu mata suna da ƙwarewa a cikin dabarun zane daban-daban. Wasu suna son taba sigari. Sauran suna son fure-fure na wardi ko satin dinki. Kullun hannu na iya ɗaukar kwanaki 7 -10 kowace riga. Louise tana da ɗaruruwan mata waɗanda ke aiki a kan masana'anta.

Wankewa da gamawa.

Lokacin da aka gama yin zane, sai a dawo da rigunan zuwa masana'antar Louise. An shimfiɗa su a kan dogon tebur bisa girma. Masu kula da inganci sai su bincika su don zaren da aka sakata, dinkuna biyu, ƙarfafa bangarorin gefe guda, ingantaccen sigari da ingancin aikin ɗamara.

Wanke riguna sa'annan a wankesu, a goge su, an saka su a cikin kwalaye kuma ana aikawa da iska zuwa wakilin Louise a tashar jirgin saman Sydney.

Kuma farin ciki ne lokacin da aka buɗe akwatunan kuma Louise ta zura hannunta ta ɗauki rigar farko don ganin ko daidai yadda take so. Taimakawa idan ya wuce ta tattara. cizon hakora idan ta sami matsala. Ku zo!